18 người thẩm mỹ kém nhưng vẫn thích thể hiện trình độ trang trí và biến nhà mình thành trò cười

Gia chủ toàn người vui tính.

Khi bạn xem tất cả những thứ liên quan đến sửa nhà, trang trí nhà trên MXH, toàn bộ quá trình trông có vẻ rất nhanh chóng và đơn giản. Thế nhưng đằng sau mọi thành công đều có những nỗ lực và trái đắng mà không phải ai cũng thấu.

Và tất nhiên, có những người nghĩ rằng :"Nhà mình mà, sao phải xoắn, quẩy lên!" và đây là các kiệt tác để đời của họ.

18 người thẩm mỹ kém nhưng vẫn thích thể hiện trình độ trang trí và biến nhà mình thành trò cười - Ảnh 1.

Người mộng mơ thì ngồi đâu cũng mơ mộng thôi...

18 người thẩm mỹ kém nhưng vẫn thích thể hiện trình độ trang trí và biến nhà mình thành trò cười - Ảnh 2.

Khi cả thế giới phải để bạn dẫm lên.

18 người thẩm mỹ kém nhưng vẫn thích thể hiện trình độ trang trí và biến nhà mình thành trò cười - Ảnh 3.

Tầm nhìn của tôi về tương lai...

18 người thẩm mỹ kém nhưng vẫn thích thể hiện trình độ trang trí và biến nhà mình thành trò cười - Ảnh 4.

Thừa gạch thì làm gì?

18 người thẩm mỹ kém nhưng vẫn thích thể hiện trình độ trang trí và biến nhà mình thành trò cười - Ảnh 5.

Quả này khách hết dám đến chơi nhà mất.

18 người thẩm mỹ kém nhưng vẫn thích thể hiện trình độ trang trí và biến nhà mình thành trò cười - Ảnh 6.

Sống nơi nào thì cũng phải như ông vua, hiểu không?

18 người thẩm mỹ kém nhưng vẫn thích thể hiện trình độ trang trí và biến nhà mình thành trò cười - Ảnh 7.

Còn gì tuyệt vời hơn mỗi sớm mai ngồi chầu hẫu trong nhà vệ sinh và cùng hàng xóm ngắm nhau?

18 người thẩm mỹ kém nhưng vẫn thích thể hiện trình độ trang trí và biến nhà mình thành trò cười - Ảnh 8.

Vấn đề khó luôn cần giải pháp thông minh!

18 người thẩm mỹ kém nhưng vẫn thích thể hiện trình độ trang trí và biến nhà mình thành trò cười - Ảnh 9.

Quẩy lên!

18 người thẩm mỹ kém nhưng vẫn thích thể hiện trình độ trang trí và biến nhà mình thành trò cười - Ảnh 10.

Mát thì cả hai cùng mát, tôi không muốn là kẻ ích kỉ!

18 người thẩm mỹ kém nhưng vẫn thích thể hiện trình độ trang trí và biến nhà mình thành trò cười - Ảnh 11.

Đặt nhà vệ sinh kiểu này thì tài lộc tràn vào nhà như dội nước!

18 người thẩm mỹ kém nhưng vẫn thích thể hiện trình độ trang trí và biến nhà mình thành trò cười - Ảnh 12.

Nhìn qua đã biết chủ nhà tính cầu kì, yêu nghệ thuật rồi.

18 người thẩm mỹ kém nhưng vẫn thích thể hiện trình độ trang trí và biến nhà mình thành trò cười - Ảnh 13.

Nấc thang lên thiên đường!

18 người thẩm mỹ kém nhưng vẫn thích thể hiện trình độ trang trí và biến nhà mình thành trò cười - Ảnh 14.

Nếu bạn không biết thì đây là cầu thang nhé.

18 người thẩm mỹ kém nhưng vẫn thích thể hiện trình độ trang trí và biến nhà mình thành trò cười - Ảnh 15.

Mọi người thông cảm, nhà nghèo nên em gộp hết vào một thể.

18 người thẩm mỹ kém nhưng vẫn thích thể hiện trình độ trang trí và biến nhà mình thành trò cười - Ảnh 16.

Nhìn hợp đến lạ!

18 người thẩm mỹ kém nhưng vẫn thích thể hiện trình độ trang trí và biến nhà mình thành trò cười - Ảnh 17.

Chẳng may cái máy giặt nó rụng thì...

18 người thẩm mỹ kém nhưng vẫn thích thể hiện trình độ trang trí và biến nhà mình thành trò cười - Ảnh 18.

Em xinh em đứng một mình cũng xinh!

18 người thẩm mỹ kém nhưng vẫn thích thể hiện trình độ trang trí và biến nhà mình thành trò cười - Ảnh 19.

Bồn rửa tay làm bao người bối rối con tim.

(Nguồn: BS)

Lấy link

18 nguoi tham my kem nhung van thich the hien trinh do trang tri va bien nha minh thanh tro cuoi

Gia chu toan nguoi vui tinh.

18 người thẩm mỹ kém nhưng vẫn thích thể hiện trình độ trang trí và biến nhà mình thành trò cười

Gia chủ toàn người vui tính.
www.tincongnghe.net
Giới thiệu cho bạn bè
  • gplus
  • pinterest

Bình luận

Đăng bình luận

Đánh giá: